Jump to content

How do you politely ask for something?

nicholas123

Recommended Posts

Khóa Smartkey có thực sự chống trộm hiệu quả?

Càng ngày bọn trộm cắp xe lại càng có nhiều dụng cụ phá khóa chuyên nghiệp và thủ đoạn tinh vi hơn so với trước đây rất nhiều. Bạn chỉ cần lơ là chưa đến 5 giây chiếc xe đã “không cánh mà bay”, vậy nên phải luôn đề cao cảnh giác. Xã hội ngày một phức tạp hơn rất nhiều mỗi chúng ta phải tự biết cách để bảo vệ tài sản của mình thật tốt, đặc biệt là xe máy. Đối diện với sự mạnh động của kẻ gian, bạn sẽ làm gì để giữ gìn được xe của mình? Hiện nay Smartkey được biết đến là một loại khóa chống trộm thông minh mang lại hiệu quả cực kỳ cao, bạn có muốn trang bị cho xe của mình loại khoá này không? Trước tiên chúng ta hãy cùng nhau tìm hiểu xem khoá Smartkey có thực sự mang đến khả năng chống trộm hiệu quả hay không đã nhé.

Xem thêm: khóa thông minh chống trộm chính hãng tốt nhất tại cao sang

Image

1. Hiệu quả chống trộm của khóa Smartkey

Nếu bạn đang tìm kiếm giải pháp chống trộm hiệu quả, khoá Smartkey sẽ không làm bạn thất vọng. Không chỉ có thiết kế hiện đại, tình tế khoá Smartkey còn mang đến rất nhiều tính năng nổi bật.

Khoá Smartkey không còn sử dụng chìa khoá truyền thống như trước mà thay vào đó là khóa núm xoay thông minh, có cơ chế hoạt động dựa trên việc xác nhận mã ID giữa thiết bị điều khiển - bộ điều khiển khóa thông minh và bộ vi xử lý trung tâm. Có thể xem đây chính là khắc tinh của những dụng cụ phá khóa chuyên nghiệp nhất hiện nay như đoản, vam, chìa khoá vạn năng,... Dù kẻ gian có tác động mạnh vào ổ khoá như thế nào đi chăng nữa, núm xoay cũng chỉ xoay qua lại và bọn trộm chẳng làm được gì xe của bạn cả.

Tính năng chống dắt được tích hợp sẵn bên trong khóa lại càng làm cho khát năng chống trộm trở nên hiệu quả hơn nữa. Khi dừng xe ở những nơi khó quan sát, khuất tầm nhìn thì chỉ cần nhấn nút kích hoạt trên remote nếu ai đó cố tình chạm vào xe gây rung lắc hay dịch chuyển vị trí, còi báo động sẽ lập tức vàng lên, cảnh báo nguy hiểm đến bạn.

Với những đặc điểm nổi bật như trên chắc hẳn bạn cũng đã nhận ra được hiệu quả chống trộm mà khóa smart key honda mang lại cho xe máy an toàn như thế nào rồi chứ? Cùng tìm kiếm cửa hàng uy tín để lắp đặt khóa ngày nhé.

2. Địa chỉ đáng tin cậy để lắp đặt khóa Smartkey cho xe máy

Nếu bạn đang sinh sống và làm việc tại Thành phố Hồ Chí Minh thì không cần phải tốn thời gian tìm kiếm nữa đâu, hãy mang xe của mình đến với cửa hàng Cao Sang Decal ngày từ bây giờ nhé – đơn vị chúng tôi sẽ mang đến bạn những mẫu khoá Smartkey chất lượng cao nhất.

Image

Trải qua hơn 15 năm làm nghề, Cao Sang Decal luôn biết cách làm cho khách hàng hài lòng, mỗi ngày số lượng người sử dụng dịch vụ tại đơn vị chúng tôi lại càng nhiều hơn, vậy nên bạn có thể hoàn toàn yên tâm về chất lượng nhé

Cao Sang Decal chuyên lắp đặt các loại khóa thông minh smart key chính hãng, chất lượng cao với mức giá vô cùng phải chăng. Đảm bảo khóa sở hữu đầy đủ những tính năng hiện đại nhất, đặc biệt là khả năng chống trộm tuyệt đối, có độ bền cao, chống nước tốt.

Trong 12 tháng đầu sử dụng nếu khoá xảy ra bất kỳ vấn đề nào đó hãy mang xe đến ngày cửa hàng chúng tôi, Cao Sang Decal sẵn sàng thay mới mà không thu thêm bất kỳ khoản phí nào từ bạn.

Ngoài khoá Smartkey sẽ không còn lựa chọn nào khác an toàn hơn dành cho xe của bạn cả, nhanh chóng lắp đặt để bảo vệ xe thật tốt trước những thủ đoạn tinh vi của kẻ gian nhé. Khoá Smartkey không những chống trộm hiệu quả mà còn giúp bạn tìm được vị trí của xe vô cùng nhanh chóng tại những bãi gửi đông và rộng với mật độ xe ra vào tấp nập. Thực sự những chức năng mà loại khoá này mang lại rất tiện lợi, hơn nữa Smartkey cũng không gây ảnh hưởng gì đến hệ thống máy của xe, vậy bạn lo lắng điều gì mà chưa lắp đặt cho xe của mình ngay từ bây giờ? Cao Sang Decal với đội ngũ thợ chuyên nghiệp luôn sẵn sàng phục vụ bạn, đến đâu để được tận hưởng dịch vụ lắp đặt khóa chuyên nghiệp nhất nhé, đảm bảo thời gian thi công nhanh chóng, không đục khoét gì đến thân xe gây mất thẩm mỹ.

Địa chỉ:
- Cơ sở 1: DECAL CAO SANG, 88 Nguyễn Văn Đậu, phường 7, quận Bình Thạnh, TPHCM
- Cơ sở 2: DECAL CAO SANG, 272 Thống Nhất, phường 16, quận Gò Vấp, TPHCM
Hotline 1: 0947490391
Hotline 2: 0932811163
Facebook: Caosangdecal